Hutech lớp 09LDDT1L
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hutech lớp 09LDDT1L

Trao đổi kiến thức Thảo luận Đăng tải tài liệu học

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tam Su Ben Le

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vuong quoc dat

Tam Su Ben Le Empty
Bài gửiTiêu đề: Tam Su Ben Le   Tam Su Ben Le Icon_minitimeWed Sep 04, 2013 9:37 pm

Trong khi một số bạn trong lớp 09LDDT1L vui mừng trong ngày tốt nghiệp.Bên cạnh đó vẫn còn nhiều bạn học chung

chúng ta vẫn chưa tốt nghiệp vì nhiều lý do. Đạt tui xin chúc cho các bạn cố gắng vượt qua hết trở ngại để ra

trường và thành công trong sự nghiệp. Mong rằng ở lần họp mặt tới lớp chúng ta sẽ đầy đủ các thành viên. Thú

thật là mình thích các anh em ở cái nhóm sau này hơn các anh em thật là gần gũi, kiếm tiền thật giỏi nhưng được

cái này thì mất cái kia. Cố gắng nha anh em! Good Luck! Khi nào tốt nghiệp điện Đạt ra nhậu nha!
lê thiên vũ

Tam Su Ben Le Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tam Su Ben Le   Tam Su Ben Le Icon_minitimeThu Sep 05, 2013 2:33 pm

tối nay dzìa giải đề câu 3 post lên cho máy bác kìa, hic...hic...sắp thi òi mà thấy im hơi lăng tiếng quá, lo học tủ ko à, đề nó đổi khác cái là ngồi ú ớ, ko thấy ai hỏi bài câu này giải sao câu kia giải sao? chỉ đòi giải đề ko à...thiệt là khổ. Danh sách thi lần này có 8 người, mong sẽ qua được tất cả. Good luck! Lễ tốt nghiệp lần tới nhớ nhắc mình, mình lên chụp hình ké ..ha..ha.....

Tam Su Ben Le
Trang 1 trong tổng số 1 trang